ข่าวประชาสัมพันธ์
![](/storage/uploads/171092092939.jpg)
วัน พุธ ที่ 20 มีนาคม 2567 นายซูลกีฟลี สะไร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลลาโละ ข้าราชการ พนักงาน/ลูกจ้างองค์การบริหารส่วนตำบลลาโละ และสมาชิกอาสาสมัครท้องถิ่นรักษ์โลก (อถล.) ร่วมจัดงาน “MOI Waste Bank Week – มหาดไทยปักธงประกาศความสำเร็จ 1 องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น 1 ธนาคารขยะ” เพื่อรณรงค์ส่งเสริมให้ประชาชนคัดแยกขยะรีไซเคิลในครัวเรือน สร้างความรับรู้ ความเข้าใจ และจิตสำนึกให้ประชาชนมีส่วนร่วมในการลดปริมาณขยะในชุมชนที่สามารถนำไปรีไซเคิลไปจำหน่ายเพื่อให้มีรายได้
20 มีนาคม 2567
1208
![](/storage/uploads/171092094053.jpg)
![](/storage/uploads/171092094069.jpg)
![](/storage/uploads/171092094091.jpg)
![](/storage/uploads/171092094042.jpg)
![](/storage/uploads/171092094045.jpg)
![](/storage/uploads/171092094011.jpg)
![](/storage/uploads/171092094056.jpg)
![](/storage/uploads/171092094076.jpg)