ข่าวท้องถิ่น
ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาเหรียญทองปันจักสีลัดหญิง
23 มีนาคม 2565
2608
ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาเหรียญทองปันจักสีลัตหญิง
วันที่ 23 มีนาคม 2565 สภาประชาธิปไตยตำบลลาโละ ร่วมกับ องค์การบริหารส่วนตำบลลาโละ ร่วมแสดงความยินดีกับนางสาวฟิรดาวส์ ดุรอแม นักกีฬาปันจักสีลัตหญิง ซึ่งสามารถคว้าเหรียญทองในการแข่งขันกีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 47 (ศรีสะเกษเกมส์) จังหวัดศรีสะเกษ โดยได้มอบเกียรติบัตร และของที่ระลึก เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจในการก้าวไปสู่ความสำเร็จต่อไป
![](/storage/uploads/169483592795.gif)
![](/storage/uploads/169483592716.gif)
![](/storage/uploads/169483592738.gif)
![](/storage/uploads/16948359271.gif)
![](/storage/uploads/169483592757.gif)
![](/storage/uploads/16948359279.gif)